Kyawawan Doki Karfe na Ƙarfe na Ƙarfe na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Hoto na Rataye na zamani

Takaitaccen Bayani:


 • Samfurin A'a:Saukewa: FS190335
 • MOQ:Guda 300
 • Alamar:Flying Sparks Crafts
 • Nau'in Karfe:Iron
 • Wurin Asalin:Fujian, China
 • Maudu'i:Dabba
 • Shiryawa:Shirya Lafiya
 • Jirgin ruwa:Jirgin Ruwa
 • Cikakken Bayani:a cikin 50-55days bayan tabbatar da oda
 • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:Biyan T / T ko 30% ajiya, 70% ma'auni akan kwafin BL.
 • Na asali:Ee
 • Cikakken Bayani

  FAQ

  Tags samfurin

  Cikakken Bayani

  Kyakkyawan bangon doki ya shahara sosai a cikin kwanakin nan, yana sa gidanmu ko ofishinmu ya fi haske da kwanciyar hankali.Saboda sauki-jewa, da zane iri-iri, bango art, musamman dabba bango art, za a iya amfani a hotel, mashaya, gida, gidan cin abinci, ofishin, gallery da dai sauransu, ba kawai don ado, amma kuma shi ne abin tunawa!Shi ya sa ake maraba da kyau a kasuwannin Amurka da Turai.

  Sunan abu Cute dabba frame art bango art
  Zane Dabbobi/Labari/Abstract
  Alamu na musamman
  Kayan firam Karfe
  Launin firam Musamman
  Aikace-aikace Gida/Ofis/Kafe/Kayayyakin Kayayyakin Karatu 
  Siffar Barka Da Kyau
  Girman 50*10*45CM

  Matakan sarrafawa

  Zane → Mold → Samar da kayan → Shirye-shiryen kayan haɗi → waldawa → gogewa → Cire tsatsa da galvanization → Fesa da fenti → Ƙarshen saman → Majalisar → Ingantacciyar dubawa → shiryawa

  Amfanin Gasa na Farko

  1. Muna goyon bayan musamman naka zane, kawai tuntube mu don ƙarin tattaunawa.
  2.We iya yin samfurin bisa ga kayayyaki na abokan ciniki.
  3.Kowane mataki na samar da samfurori da aka gama za a duba su ta sashen QC kafin aikawa.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana