Salon masana'antu Kyawawan ƙarfe ƙarfe 3 Tier m Wood Metal tarak

Takaitaccen Bayani:

 


 • Samfura:FS200195
 • MOQ:guda 300
 • Nau'in kayan aiki:karfe da itace
 • Girma:0.022CBM
 • Girman shiryarwa:77*10*28CM
 • Alamar:Flying tartsatsin sana'a
 • Cikakken Bayani:a cikin kwanaki 55 bayan tabbatar da oda.
 • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:T/T, 30% ajiya, 70% ma'auni akan kwafin BL
 • Cikakken Bayani

  FAQ

  Tags samfurin

  Cikakken Bayani

  Shirye-shiryen ajiyar mu yana da babban wuri, wanda aka tsara tare da 3 yadudduka na ɗakunan ajiya, wanda zai iya ba ku wuri mafi girma don adana littattafanku, hotuna na iyali, hotunan hoto, kayan aiki, furanni ko wasu kayan ado.

  Nau'in Adana Rack
  FOB tashar jiragen ruwa Xiamen
  Wuri na Asalin Anxi, Fujian, China
  Launi Keɓancewa
  Aiwatar zuwa Ya dace da ƙananan abubuwa kamar abubuwan sha, 'ya'yan itatuwa, littattafai da fitilu, kamar tebur sofa na falo, teburin gadon ɗakin kwana, ɗakunan dafa abinci na bandaki, da dai sauransu.
  Sabis na Musamman Zai aiko muku da rahoton dubawa tare da hotuna kafin a loda akwati.
  Aikace-aikace Ya dace da makarantu, asibitoci, gidaje, ofisoshi, wuraren shakatawa, da dai sauransu.
  Siffofin

   

  1. Janar: sosai dace da falo, karatu, dafa abinci da ofis, kuma za a iya amfani da waje nuni;salo mai sauƙi zai iya dacewa da kowane kayan ado.

  2. Shigarwa: da kyau da aka yi da sauƙi don tarawa, za ku iya komawa zuwa ga umarnin don shigarwa na haƙuri.

  Matakan sarrafawa

  Zane → Mold → Samar da kayan → Shirye-shiryen kayan haɗi → waldawa → gogewa → Cire tsatsa da galvanization → Fesa da fenti → Ƙarshen saman → Majalisar → Ingantacciyar dubawa → shiryawa

  Babban Kasuwannin Fitarwa

  Asiya

  Indiya, Pakistan, Koriya ta Kudu, Indonesia, Viet Nam, Thailand, Philippines

  Afghanistan, Kyrgyzstan, Uzbekistan, Kazakhstan

  Gabas ta Tsakiya

  Iran, Saudi Arabia, UAE, Syria, Isra'ila, Qatar

  Afirka

  Masar, Afirka ta Kudu, Aljeriya, Habasha, Sudan, Najeriya

  Turai

  Italiya, Rasha, Ukraine, Poland, Slovenia, Croatia, Latvia, Estonia, Lithuania,

  Portugal, Spain, Turkiyya

  Amurkawa

  Brazil, Mexico, Amurka, Kanada, Colombia, Argentina, Bolivia, Paraguay, Chile

  Oceania

  Australia, New Zealand

  Amfanin Gasa na Farko

  1. Ƙungiyar kulawa ta musamman don ingantaccen kulawa;

  2. Duk samfuran za su shiga cikin binciken a hankali kafin bayarwa;

  3. Ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallacen fitarwa ta duniya don cimma sabis na tsayawa ɗaya.

  4. Farashin mai araha, abin dogara.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana