Rattan da baƙin ƙarfe zane-zane, art rayuwar ku

Haɗin ƙarfe da rattan daidai ne, kuma ana iya amfani da shi ga yawancin ƙirar gida na yau da kullun.

1. Bakin ƙarfe da kwandon rataye

A kan dutsen dutsen dutse da baranda na fure, ana iya sanya kwandon rataye tare da haɗin rattan da baƙin ƙarfe;yankin yana daidai da kujera guda ɗaya.Ko da yake ba shi da daɗi kamar gadon gado, yana ba ku damar shakatawa.Kuna iya ɓoye a cikin kwandon rataye kuma ku ji daɗin lokacin karantawa da rana cikin nutsuwa.Tabbas, watakila a cikin rawar jiki, za ku yi barci nan da nan.

2. Iron chaise longueur da rattan tea table (karamin falo)

Sanya teburin ƙarfe na rattan, kujera da haɗin tebur kofi tare da alamu a cikin ɗakin ku.Abubuwan ado masu zaman kansu suna sa jin daɗin gida ya fi wadata.Sadarwar da ke tsakanin ku da abokanku za ta gudana cikin rashin sani a cikin zuciyar ku, koda kuwa kuna magana ne kawai.

3. Rattan karfen kujera (bedroom)

Ana amfani da kayan aikin ƙarfe da aka yi da hannu don ƙirar ƙirar sanyi, kuma rattan poufs ana ajiye su a gefen gadon ƙarfe na ƙarfe.Keɓaɓɓen mutum ya bambanta kuma yana cike da fara'a na gargajiya.Haɗe tare da tsofaffin ƴan wasan rikodin da wayoyi na zamani, abin ya bambanta.

4. Ƙofar Vine da ƙarfe (shigarwa)

Zauren ƙofar da aka ƙera tare da ƙirar ƙarfe da katifu na rattan ya yi kama da wani ɓangare na rumfar bazara.Tabbas, ana iya tunanin sanyin shiga ciki.

Tabbas, saboda halayen rattan da samar da kayan ƙarfe na ƙarfe, kuna iya son ba da cikakkiyar wasa ga ra'ayoyin ku;ɗauki tsarin da kuka zana zuwa fuskar ƙofar ƙarfe na kasuwar gida, kuma za su iya taimaka muku sarrafa su.Farashin daidai yake da na samfurin da aka gama.

Wuraren kayan rattan da ƙarfe shine galibi don ƙware alaƙar launi da yanayin ɗaki.Lokacin da sautin sararin samaniya ya yi duhu, kayan rattan da baƙin ƙarfe da kuka zaɓa yakamata su zama launin ruwan kasa ko ruwan duhu, kuma launi na matashin ko teburin tebur yakamata su kasance iri ɗaya amma ba zurfi ba.Don wuraren gida masu launin haske, zaku iya zaɓar tsaka tsaki ko wasu launuka na samfuran rattan da baƙin ƙarfe, tare da matattarar launuka masu haske ko kayan haɗi.


Lokacin aikawa: Juni-09-2021